LocalGov Publications (1.0.15) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Book
ta: நூல்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Text
ta: உரை

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: No books available.
ta: எந்த நூல்களும் இல்லை.
