LocalGov Publications (1.0.17) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: On
ml: ഓൺ

en: Last Updated
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയത്

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ
