LocalGov Publications (1.1.2) - en to cy translation catalogue (27 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: On
cy: Ymlaen

en: Reset
cy: Ailosod

en: Image
cy: Delwedd

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Book
cy: Llyfr

en: Default
cy: Diofyn

en: Text
cy: Testun

en: All
cy: I gyd

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: Documents
cy: Dogfennau

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: No books available.
cy: Does dim llyfrau ar gael.
