LocalGov Publications (1.1.2) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Book
fil: Aklat

en: Default
fil: Pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
