LocalGov Publications Importer (1.1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Images
fil: Mga larawan

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Import
fil: Angkatin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos
