LocalGov Publications Importer (1.1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Pages
vi: Trang

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: File
vi: Tập tin

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Import
vi: Nhập vào

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Cron settings
vi: Các thiết lập Cron

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: import
vi: nhập vào

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
