LocalGov Services (2.2.1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: types
ta: வகைகள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: - Restricted access -
ta: - கட்டுப்படுத்தப்பட்ட அணுகல் -
