LocalGov Services (2.2.3) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Type
cy: Math

en: On
cy: Ymlaen

en: Links
cy: Dolenni

en: Reset
cy: Ailosod

en: Message
cy: Neges

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Header
cy: Pennawd

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Phone
cy: ffôn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Title: @title
cy: Pennawd: @title
