LocalGov Workflows (1.3.11) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Never
ta: இல்லை

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: 3 months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: 2 years
ta: 2 வருடங்கள்

en: 3 years
ta: 3 வருடங்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை
