LocalGov Workflows (1.4.2) - en to vi translation catalogue (51 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Author
vi: Tác giả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: View
vi: Xem

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Contacts
vi: Liên lạc

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: 3 months
vi: 3 tháng

en: 6 months
vi: 6 tháng

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: author
vi: tác giả

en: Add schedule
vi: Thêm lịch trình

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Scheduling
vi: Lên lịch sao lưu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Needs review
vi: Cần xem lại

en: Asc
vi: Tăng dần
