Log entity (2.0.4) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Log
ta: பதிவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Page
ta: பக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
