Log entity (2.3.1) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Log
vi: Bản ghi

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Logs
vi: Bản ghi

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: Page
vi: Trang

en: Filter
vi: Lọc

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Weeks
vi: Tuần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Days
vi: Ngày

en: Hours
vi: Giờ

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
