Log entity (3.0.0) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Page
fil: Pahina

en: Filter
fil: Salain

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
