Log Alert Rules (1.0.0-beta2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: தேதி

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்
