Logger (1.0.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Logging
vi: Ghi chép

en: File
vi: Tập tin

en: Field name
vi: Tên trường

en: Output
vi: Đầu ra

en: Depending on the system configuration, Syslog and other logging tools use this code to identify or filter messages from within the entire system log.
vi: Tùy vào cấu hình hệ thống, Syslog hay các công cụ ghi log khác sẽ sử dụng mã này để định danh hoặc lọc các thông báo của mình ra khỏi các thông báo khác trên hệ thống.

en: A string that will be prepended to every message logged to Syslog. If you have multiple sites logging to the same Syslog log file, a unique identity per site makes it easy to tell the log entries apart.
vi: Chuỗi văn bản sẽ được thêm vào trước thông điệp ghi lại trên Syslog. Nếu bạn có nhiều hệ thống dùng chung 1 tệp do Syslog quản lý, hãy nhập các chuỗi đặc trưng cho từng hệ thống để phân biệt khi xem lại.
