Logger DB (1.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Message
ta: செய்தி

en: Field
ta: புலம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: 3 months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: String
ta: சொல்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: any
ta: எதுவும்

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்
