Login Flow (1.0.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Subject
fil: Paksa

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Log in
fil: Lumagda

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
fil: Ang impormasyon sa pagpalit ng hudyat ay naipadala na kay %name sa %email.

en: Password field is required.
fil: Ang patlang para sa hudyat ay kinakailangan
