Login Flow (1.0.0-alpha7) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Subject
te: విషయం

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Summary
te: సారాశం

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Login attempt failed for %user.
te: %user యొక్క ప్రవేశ ప్రయత్నం విఫలమైంది.

en: Password field is required.
te: సంకేతపదం తప్పనిసరి

en: The one-time login link you clicked is invalid.
te: మీరు నొక్కిన ఒక్కసారి ప్రవేశ లంకె సరైనది కాదు.
