Login Flow (1.0.0-alpha7) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Operations
vi: Thao tác

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Save
vi: Lưu

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: The username %name has not been activated or is blocked.
vi: Tên đăng nhập %name chưa được kích hoạt hoặc đang bị phong tỏa.

en: Login attempt failed for %user.
vi: Các lần đăng nhập bị thất bại của %user.

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
vi: Hướng dẫn thiết lập lại mật khẩu đã được gửi đến %name tại địa chỉ %email.

en: Password field is required.
vi: Bắt buộc phải nhập mật khẩu.

en: The one-time login link you clicked is invalid.
vi: Liên kết cho phép đăng nhập một lần mà bạn vừa bấm vào không tồn tại.
