Login Flow (1.0.0-beta2) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Save
ta: சேமி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: The username %name has not been activated or is blocked.
ta: அங்கத்துவம் %name இதுவரை செயல்படுத்தப்படவில்லை அல்லது  தடுக்கப்பட்டிருக்கிறது.

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
ta: கடவுச்சொல் மாற்றியமைக்கத் தேவையான வழிமுறைகள் %name பெயரில் %email மின்னஞ்சலி முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: Password field is required.
ta: கடவுசொல் புலம் தேவையானது.
