Login History (2.0.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Last login
vi: Đăng nhập cuối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: User Agent
vi: Trình dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
