Login Message (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Message
ta: செய்தி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: User role
ta: பயனர் பங்கு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
