Login Monitor (1.0.0) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email notifications
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்புகள்

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: N/A
ta: இல்

en: 3 months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: About
ta: பற்றி
