LoginNotification (1.0.5) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: About
ta: பற்றி

en: Text format
ta: உரை வடிவம்
