LTI Tool Provider (2.0.3) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Value
cy: Gwerth

en: Language
cy: Iaith

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: None
cy: Dim

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Public Key
cy: Allwedd Cyhoeddus

en: Key
cy: Allwedd

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: Private key
cy: Allwedd preifat
