LTI Tool Provider (8.x-1.6) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Key
ta: சாவி

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: User Role
ta: பயனர் பாத்திரம்
