Ludwig (2.0.5) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Paths
vi: Đường dẫn

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Other
vi: Khác

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Missing
vi: Bị mất

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Packages
vi: Gói

en: Package
vi: Kiện hàng

en: Namespace
vi: Miền tên

en: Not supported
vi: Không được hỗ trợ

en: Resource
vi: Tài nguyên
