Lunr search (8.x-1.3) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: No results found
fil: Walang mga resulta na natagpuan

en: Alias
fil: Palayaw
