Maestro (3.0.1-rc3) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: On
ta: சரி

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Variable
ta: மாறி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Display
ta: காட்சி

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Order
ta: வரிசை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Close
ta: மூடு

en: Task
ta: செய்பணி

en: Operation
ta: செயல்

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
