Maestro (4.2.3) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Path
ta: பா​தை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Details
ta: விபரங்கள்
