Magic Code (2.1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Code
ta: நிரல்

en: Operation
ta: செயல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது
