Magic Code (2.1.0) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Email settings
vi: Thiết lập thư điện tử

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Code
vi: Mã

en: Operation
vi: Thao tác

en: Expire
vi: Hết hạn

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Authentication
vi: Xác thực

en: TTL
vi: Thời gian sống
