Mahi - Modern Multi-purpose Drupal 9, 10 Theme (1.0.13) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Comment
ta: கருத்து

en: Up
ta: மேல்

en: General
ta: பொது

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
