Mail Box Management (1.0.1-beta1) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: On
cy: Ymlaen

en: None
cy: Dim

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Configuration saved.
cy: Ffurfweddiad wedi ei gadw

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen
