Mail Box Management (1.0.1-beta1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Password
fil: Hudyat

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
