Mailchimp Events (3.2.0-rc1) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Fields
vi: Các trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Events
vi: Sự kiện

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Properties
vi: Thuộc tính
