Mail Group (2.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Group
vi: Nhóm

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Created
vi: Tạo bởi

en: The subject of the message.
vi: Chủ đề của thông điệp.

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Sender
vi: Người gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Members
vi: Các thành viên

en: group
vi: nhóm

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Add group
vi: Thêm nhóm

en: Protocol
vi: Giao thức

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Port
vi: Cổng

en: Messages
vi: Thông báo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Server
vi: Máy chủ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Group types
vi: Kiểu nhóm

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Connection
vi: Kết nối

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Individual
vi: Riêng lẻ
