Mail Group (2.0.1) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Group
ta: குழுமம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Add group
ta: குழு சேர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Port
ta: துறை

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
