Mailgun (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: list
vi: danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: - None -
vi: - Không -

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: settings
vi: các thiết lập

en: Format
vi: Định dạng

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Mail
vi: Thư

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: To
vi: Đến

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Send
vi: Gửi

en: Members
vi: Các thành viên

en: here
vi: ở đây

en: About
vi: Giới thiệu

en: Mailing list
vi: Hộp thư chung

en: Europe
vi: Châu Âu

en: Reply-To
vi: Trả lời cho
