Maintenance (1.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Message
ta: செய்தி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Mode
ta: முறை

en: About
ta: பற்றி

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Site under maintenance
ta: தளம் பழுதீர்ப்பு பணியில் உள்ளது

en: No HTML tags allowed.
ta: HTML குறிச்சொற்கள் அனுமதிக்கப்படுவதில்லை.

en: Plain text message
ta: எளிய உரை தகவல்
