Manage comments on own content (1.0.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: more
fil: marami pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Updated
fil: Nabago

en: All
fil: Lahat

en: Published
fil: Inilathala

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Published comments
fil: Mga nailathalang puna

en: Reply
fil: Tugon

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »
