Manage comments on own content (1.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: more
ta: மேலும்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Action
ta: செயல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Published comments
ta: பதிப்பிக்கப்பட்ட பின்னூட்டங்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Posted in
ta: பதிப்பிக்கப்பட்டது

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
