Manage comments on own content (1.0.0-beta2) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: more
vi: thêm

en: Comments
vi: Bình luận

en: Action
vi: Thao tác

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: All
vi: Tất cả

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: author
vi: tác giả

en: Published comments
vi: Các bình luận đã được đăng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Reply
vi: Phản hồi

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Posted in
vi: Đã gửi bài trong

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
