Management Theme (8.x-1.7) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: None
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Machine name:
ta: இயந்திரப் பெயர்:

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes

en: Display | Displays
ta[0]: காட்சி
ta[1]: காட்சிகள்
