Management Theme (8.x-1.10) - en to kn translation catalogue (6 entries)

en: Home
kn: ನೆಲೆ

en: Description
kn: ವರ್ಣನೆ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Uninstall
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Installed
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ
