Mandrill (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Attribute
ta: பண்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Date
ta: தேதி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Key
ta: சாவி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Sender name
ta: அனுப்புநர் பெயர்

en: Sender email
ta: அனுப்புநர் மின்னஞ்சல்
