Map module (1.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: General
te: సాధారణ

en: Brazil
te: బ్రెజిల్

en: Japan
te: జపాన్

en: Germany
te: జర్మనీ

en: Australia
te: ఆస్ట్రేలియా

en: Canada
te: కెనడా

en: China
te: చైనా

en: France
te: ఫ్రాన్స్

en: India
te: భారతదేశం

en: Italy
te: ఇటలీ

en: Mexico
te: మెక్సికో

en: Russia
te: రష్యా

en: South Africa
te: దక్షిణ ఆఫ్రికా

en: Spain
te: స్పెయిన్

en: Switzerland
te: స్విట్జర్లాండ్

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United States
te: అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాలు
