Map (1.0.0-rc4) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Description field
ta: விளக்கம் துறை

en: View
ta: பார்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Close
ta: மூடு

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Canada
ta: கனடா

en: China
ta: சைனா

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:
