Map (1.0.0-rc6) - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Description field
vi: Trường ghi chú

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: View
vi: Xem

en: Layout
vi: Bố cục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Location
vi: Vị trí

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: System
vi: Hệ thống

en: Basic Information
vi: Thông tin cơ bản

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Credit Card
vi: Thẻ tín dụng

en: Close
vi: Đóng

en: Germany
vi: Đức

en: Spain
vi: Tây Ban Nha

en: minutes
vi: phút

en: Image Settings
vi: Thiết lập ảnh

en: Image Gallery
vi: Bộ sưu tập ảnh

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Save Configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Grid
vi: Lưới

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Image title
vi: Tiêu đề ảnh

en: Images per page
vi: Số ảnh trên mỗi trang

en: Cost:
vi: Chi phí:

en: No link
vi: Không liên kết

en: Tips
vi: Các mẹo

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Latitude:
vi: Vĩ độ:

en: Longitude:
vi: Kinh độ:

en: Legend
vi: Chú giải

en: Shopping
vi: Mua sắm

en: Transport
vi: Chuyên chở

en: Address:
vi: Địa chỉ:
