Markdown (3.0.0-rc1) - en to te translation catalogue (29 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Scheme
te: పథకం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Top
te: పైన

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Unknown
te: తెలియని

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: User
te: వాడుకరి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Table
te: పట్టిక

en: Position
te: స్థానం

en: Style
te: శైలి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: External Links
te: బయటి లంకెలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
